Giải pháp hoàn hảo với Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L những ưu điểm vượt trội

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C2960X dòng thiết bị nổi bật với nhiều những đặc tính nổi bật mang đến cho người dùng những trải nghiệm vô cùng thú vị. Đặc biệt là cấu hình cố định, thiết bị chuyển mạch này có khả năng xếp chồng lên nhau và cung cấp truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng.Thiết bị chuyển mạch mạng này hoạt động đơn giản, có thể mở rộng một cách dễ dàng giúp tiết kiệm chi phí cho doanh nghiệp.

WS-C2960X-24PSQ-L là một trong những Model nổi bật của dòng sản phẩm này. Được nâng cấp dựa trên nền tảng LAN thiết bị này cung cấp 24 Port Ethernet, kèm theo công nghệ Power Over Ethernet Plus (PoE+) kết hợp với 2 cổng SFP 10G Uplink.
Dưới đây hãy cùng Thietbimangcisco tìm hiểu những đặc trưng và chi tiết thông số của sản phẩm này.

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L chính hãng

Những ưu điểm nổi bật của Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

Sở hữu rất nhiều tính năng, tuy nhiên được đánh giá cao ở bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-C2960X-24PSQ-L chính là chúng có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh. Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L gồm 24 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay, dưới đây là bộ các tính năng được kế thừa từ dòng C2960X.

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L chính hãng

● Hỗ trợ PoE + với ngân sách công suất lên tới 740W và PoE vĩnh viễn
● Cơ sở LAN Cisco IOS hoặc LAN Lite 1 và Cisco IOS IP Lite
● Quản lý thiết bị với giao diện người dùng web, truy cập không dây qua Bluetooth, Giao diện dòng lệnh (CLI), Giao thức quản lý mạng đơn giản (SNMP) và truy cập bảng điều khiển RJ-45 hoặc USB
● Quản lý mạng với Cisco Prime ® , Cisco Network Plug and Play và Trung tâm DNA của Cisco
● Xếp chồng với FlexStack-Plus và FlexStack-Extended
● Các tính năng của Lớp 3 với quyền truy cập được định tuyến (Mở Đường dẫn ngắn nhất Đầu tiên [OSPF]), định tuyến tĩnh và Giao thức thông tin định tuyến (RIP)
● Khả năng hiển thị với Hệ thống tên miền dưới dạng Nguồn có thẩm quyền (DNS-AS) và NetFlow đầy đủ (linh hoạt)
● Bảo mật với 802.1X, Bộ phân tích cổng nối tiếp (SPAN) và Bộ bảo vệ đơn vị dữ liệu giao thức cầu nối (BPDU)
● Độ tin cậy với thời gian trung bình cao hơn giữa các lần hỏng hóc (MTBF) và Bảo hành trọn đời có giới hạn (E-LLW)
● Khả năng phục hồi với nguồn điện có thể thay thế trường kép tùy chọn

Thông số kỹ thuật Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PSQ-L
Loại: Rack-mountable – 1U
Bộ tính năng: Cơ sở LAN Base
Giao diện Uplink: 2 x 1G SFP + 2 x 10/100 / 1000BT
Cổng: 24 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
Khả năng PoE có sẵn: 110W
Số xếp chồng tối đa: Không được hỗ trợ
Stack băng thông: Không được hỗ trợ
Hiệu suất chuyển tiếp: 71,4Mpps
Chuyển băng thông: 216Gb / giây
RAM: 512 MB
Bộ nhớ flash: 128 MB
Thứ nguyên: 44,5 cm x 28 cm x 4,45 cm

Các phụ kiện có thể đi kèm với thiết bị chuyển mạch Switch WS-C2960X-24PSQ-L

C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M: Cáp kết nối FlexStack của Cisco
GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Mua Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L chính hãng ở đâu?

Hiện tại Thietbimangcisco đang phân phối các sản phẩm Switch Cisco chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường Hà Nội. Các sản phẩm do chúng tôi phân phối đều có đầy đủ giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ sản phẩm CO, CQ, bảo hành 12 tháng. Tất cả các sản phẩm trên Website đều có sẵn tại kho, luôn sẵn sàng khi quý khách hàng gọi.
Mọi thắc mắc về sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp Hotline 0981 558668 để được tưu vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Loading Facebook Comments ...